นกน้อย อุไรพร พร้อมทีมงาน บุกกรุง บันทึกเทปรายการเจาะใจ

• 188 ตอบ
  • 41381 อ่าน

จบบริบูรณ์ครับพี่น้องผม.....

ภาพแห้งๆ เบิ่งแก้ขัดกันไปก่อน แล้วอย่าสิลืมติดตามนำเบิ่ง

ยามแลงนี้ รายการเจาะใจ โทรทัศน์กองทัพบกช่อง 5 เวลา 22.25 น. (ถ้ากลัวพลาดเปิดทิ่มไว้ตั้งแต่ 22.00 น. โลดพี่น้องผ้มมมม)

งานนี้ขอได้ครับความขอบคุณอย่างสุดซึ้ง น้องอชิ เสียงอิสานแฟนคลับที่น่ารักของผ้มมมม ที่ได้กรุณาแบกกล้องหนักๆ ไปถ่ายรูปบรรยากาศการบันทึกเทปในครั้งนี้มาฝากที่น้องเฮาครับ...เอ๊าพี่น้องปรบมือดังๆ ให้กับทีมงานที่น่ารักของข่อยแหน่เด้อออ

เดี๋ยวมีข่าวมาอัพเดทความเคลื่อนไหว ต่างๆ ของทางวงมารายงานให้ทุกท่านรับทราบเรื่อยๆ ต่อไปครับ หลังจากชมรายการเจาะใจจบแล้วดีกว่าเนาะ เผื่อบางที พ่อหลอด แม่นก อาจจะบอกในรายการกะได้ เหอะ เหอะ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2011, 01:15:30 AM โดย among601/2543 »

*

ออฟไลน์ แบรนด์

• เสียงอิสานคือชีวิตและจิตใจ
  • 317
  • หล่วง...ป่วง...เสิ่น
    • MSN Messenger - sn_11devilevil1@hotmail.com
จั่งแม่นนานฮอดสี่ทุ่ม ข้อยล่ะใจสิขาดแล้วพี่น้อง

*

ออฟไลน์ อชิ

• 100
  • 1...2...3...4...5...6...7...8
จัดเต็มเลยงานนี้ ใช้บริการได้อีกเด้ออ้าย 555

รับทำเว็บ สมุทรปราการ