นกน้อย อุไรพร พร้อมทีมงาน บุกกรุง บันทึกเทปรายการเจาะใจ

• 188 ตอบ
  • 41380 อ่าน

*

ออฟไลน์ สาวครูสกลนคร

• ขอเวลาทำใจ...เด้อจ้า
  • 1,643
  • ชีวิตฉันชีวิตนี้..."ขาดเธอ...ขาดใจ"
ยามนี้บันทึกเทปเรียบร้อยแล้วครับพี่น้อง....

ภาพบรรยากาศวันนี้ แลงแลงแหน่จั๊กหน่อย ประมาณ ทุ่ม สองทุ่ม หลังจากได้รับกล้องมาแล้ว สินำมาโพสให้สู่เบิ่งเด้อพี่น้องเด้อ...

ขอบพระคุณท่านนายก อบต. จ้า จ้า

ขอขอบพระคุณอย่างสุดซึ้ง น้องอชิ แฟนคลับที่น่ารักของผ้มมม อุตส่าห์แบกกล้องแล้วไปถ่ายรูปงามๆ มาให้ในครั้งนี้...งานหน้าจะตอบแทนคืนชุดใหญ่ครับผม...

รับทำเว็บ สมุทรปราการ