ใครจะไปถวายพระปฏิมา ที่ ลพบุรี เสาร์ 11 มิ.ย. 54 นี้บ้างครับ

• 12 ตอบ
  • 3686 อ่าน

*

ออฟไลน์ jaypub

• *
  • 314
เป็นฤกษ์ดีอีกครั้ง ที่สมาชิกที่รักทุกคนจะได้ ร่วมทำบุญด้วยกัน อีกครั้ง e48

ครั้งนี้จะถือว่าเป็นบุญใหญ่ที่สุดที่ได้ทำร่วมกันก็ว่าได้ เพราะเป็นโอกาสดีที่เรา จะได้ถวายพระปฏิมาเป็นพระประธาน ณ ศาลาการเปรียญหลังใหม่

ไปร่วมบุญด้วยกันนะครับ e44

รถตู้บรรจุได้ 14 ที่นั่ง
รถเก๋งอีก 3 ที่นั่ง (ไม่นับรวมเจ้าของรถ)

รวมเป็น 17 ที่นั่ง ขอแรงศรัทธา บุญนำทางสารถี (ค่ารถ)คนละ 100 บาท ตลอดรายการเด้อครับ....อย่างอื่น ฟรี!!!!!  e13
[/color]

*

• *
  • 314
จุดขึ้นรถที่ 1 การกีฬาแห่งประเทศไทย สนามกีฬาราชมังคลากีฬาสถาน กกท.หัวหมาก 06.00-06.30 น.

จุดขึ้นรถที่ 2 แยกเทพารักษ์ 07.00 - 07.15 น.

จุดขึ้นรถที่ 3 ด่านวงแหวนรอบนอก เทพารักษ์ 07.15-07.30 น.

ประสงค์จะขึ้น ณ แห่งใด กรุณาแจ้ง นี๊ดดดดด นึง เด้อพี่น้อง... e44

*

ออฟไลน์ นิด..รักเสียงอิสาน

• รักเสียงอิสานจนชีวิตจะหาใหม้ .5555555
  • 137
  • มักบ่าวหน้าฮ้าน
ไปด้วนนร๊พี่โอมมมม...แต่ต้องดูตารางการทำงานและเรียนก่อนอ่ะ e104เดี่ยวโทรบอกนร๊พี่

*

• *
  • 314
ไปด้วนนร๊พี่โอมมมม...แต่ต้องดูตารางการทำงานและเรียนก่อนอ่ะ e104เดี่ยวโทรบอกนร๊พี่

ไปวันเสาร์ อย่าคิดเยอะ  e36

รายชื่อคนที่จะร่วมเดินทางนะครับ

1. บอย
2. โอหม์
3. สันต์
4. น้องเบีย
5. น้องป๊อป
6. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
7. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
8. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
9. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
10.
11.
12.
13.
14.
15.
16.
17.

ใครสนใจจะร่วมเดินทาง แจ้งด่วนครับ   e117

*

ออฟไลน์ daria

• *
  • 11
อยากไปด้วยจัง แต่ไปไม่ได้  e79

*

ออฟไลน์ อ้ายทิดสันต์

• 745
  • บ่าวเวชสถิติ มักม่วน
ค่ารถร้อยหนึ่ง บ่เป็นปัญหา และอุปสรรค์ ครับ

ขอแต่ว่าได้ไปร่วมสร้างบุญนำกัน

ดีใจๆ ครับ ชาติหน้ากะสิได้เกิดมาห่วมกันอีก

555+

ข้าน้อยจะขึ้นตรงสิขึ้นทางด่วนเทพารักษ์ละกันเด้อท่าน

e08 ลำดับที่ 10 อ๊อฟ ขอนแก่น  1  ที่นั่งเด้อคร้าบ 

*

ออฟไลน์ OK

• -
  • 173
  • จิ๊กโก๋ หน้าฮ้าน
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
เสียดายแท้ๆ

อัพเดท ๆ รายชื่อคนที่จะร่วมเดินทางนะครับ

รถบ่าววี + เต็ม
-----
รถตู้
1. บอย
2. โอหม์
3. สันต์
4. มงค์
5. น้องป๊อป
6. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
7. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
8. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
9. พี่นีลูกทุ่งหมอลำดอทคอมและเพื่อน
10. อ๊อฟ ขอนแก่น
11. พี่ปอ
12. น้องโอ้
13.
14.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2011, 08:53:20 PM โดย บ่าววี »

สืบเนื่องจากเมื่อวันที่ 5 ธันวาคม วัดหนองหอยได้ถูกไฟไหม้ตามเนื้อหาข่าวนี้ครับ

ใครสนใจร่วมทำบุญในครั้งนี้ร่วมกับบ่าววี  ขอเชิญแจ้งความประสงค์ได้นะครับ  โดยแจ้งชื่อนามสกุลและเบอร์โทรติดต่อกลับนะครับ
และหากใครว่างและสนใจร่วมเดินทางไปทำบุญด้วยกันก็ขอเชิญได้เช่นกันนะครับ ตามวันและเวลาที่ได้แจ้งไว้ครับ

ขออนญาตแจ้งเลขที่บัญชีสำหรับท่านที่มีความประสงค์จะร่วมทำบุญ แต่อยู่ไกลนะครับ แจ้งชื่อ นามสกุลบ่าววี พร้อมยอดเงินมานะครับหลังจากที่โอนแล้ว จะโทรแจ้ง sms หรือ email : weerapat@live.com ได้ทั้งนั้นนะครับ ยินดีเสมอครับ

เลขที่บัญชี

หลังจากโอนแล้วบ่าววีจะนำมาประกาศอนุโมทนาอีกครั้งนะครับ

พรุ่งนี้บ่าววีและคณะจะเดินทางไปทำบุญถวายพระแล้ว ตั้งแต่ 6 โมงเช้าเป็นต้นไป และกำหนดจะถวายเวลาประมาณ 11.00 น. หากท่านใดสนใจร่วมทำบุญเพิ่มเติมสามารถโอนเงินเข้าบัญชีแล้วโทรแจ้งบ่าววีได้ที่ 08-1829-1819 ตลอดเวลาครับผม

บ่าววีขอสรุปยอดคนทำบุญร่วมกันในครั้งนี้ ดังนี้ครับ

รายชื่อผู้ที่โอนเงินและได้รัีบเงินทำบุญแล้ว

รายชื่อผู้ที่ร่วมทำบุญมาแล้ว แต่ว่าซองยังอยู่กับทีมงาน ยังไม่รู้ยอด และบางท่านยังไม่ได้โอนเงินทำบุญ หรือโอนแล้วบ่าววียังไม่ได้รับแจ้ง รบกวนแจ้งโดยด่วนด้วยเด้อครับ

และบ่าววีขอกราบอารธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่ทุกท่านนับถือ ขอให้ท่านจงปกป้อง คุ้มครอง ทุก ๆ ท่านที่ร่วมทำบุญและร่วมอนุโมทนาสาธุการในครั้งนี้ จงมีความสุข ความเจริญ ความร่มเย็น ความสวัสดี สมปรารถนา ร่ำ ๆ รวย ๆ บ่เจ็บ บ่จน ตลอดทั้งชาตินี้และชาติต่อ ๆ ไป สาธุ ๆ ครับ

thank2s

กลับมาแล้ว โดยสวัสดิภาพทุกท่านครับผม

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ร่วมเิดินทางไปทำบุญด้วยกันในครั้งนี้ และขออนุโมทนาสาธุกับผู้ร่วมทำบุญทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ  รอภาพบรรยากาศในงานจากสมาชิกที่เดินทางไปร่วมงานได้อีกครั้งนะครับ   a0117

รับทำเว็บ สมุทรปราการ