ประกาศรวมพล มิตติ้งเสียงอิสานแฟนคลับ ครั้งที่ 1 ประจำฤดูกาลลำ2553 - 2554

• 51 ตอบ
  • 18732 อ่าน

ได้ฤกษ์รวมพลกันเสียที.....วันที่ 20 มีนาคมนี้....(ฉลองวันเกิดให้ ผู้ใหญ่บ้านนำเด้อ.....)

ไผสิไปร่วมมิตติ้งกัน โปรดลงชื่อไว้โดยด่วน.....

งานนี้เราจะไปไหว้พระทำบุญกันที่ อ่างทอง ขากลับจะแว๊ะ เที่ยวรายทางมาเรื่อยๆ จนฮอดกรุงเทพ....

กำหนดการอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้เสมอทุกเวลา....ไม่มีกำหนดตายตัว....ผู้ที่แจ้งความประสงค์ไว้แล้วมีดังต่อไปนี้....

1. ผู้ใหญ่บ้าน พร้อมผู้ติดตาม 2 ท่าน

2. อ้ายปอ....คนต้นเรื่อง พาหมู่เที่ยว

3. นายก อบต. ผู้ขอติดสอยห้อยตาม ไปนำแหน่

4. บักชาญ

5. บักโอ้

6. บ่าวสันต์

7. หนุ่มเมืองศรี

8. อ้ายก๊อฟ พร้อมรถอีกหนึ่งคัน

9. บักโอมห์ พร้อมผู้ติดตาม 1

10. บักป๊อบพร้อมผู้ติดตามหนึ่งคน

11.

12.

ลงชื่อได้เลย พี่น้องผม...ยามนี้หารถได้แล้ว สามคัน รถผู้ใหญ่บ้าน รถอ้ายปอ...และกะรถอ้ายก๊อฟ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2011, 08:47:13 AM โดย บ่าววี »

*

ออฟไลน์ Mr.por

• 120
 e56 งานนี้ผู้ใหญ่บ้าน (ผู้ใหญ่วี) บอก ว่างานนี้มีม่วนคัก ร่วมสุขสันต์วันเกิดด้วย   e45

ตามแรงใจแรงสัทธา โฮมฮัก หมู่เฮา

งานนี้มี สปอนเซอร์เยอะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2011, 08:11:45 AM โดย Mr.por »

ป้าดดดด. งานฟรีพลาดติเนาะ

ขออนุญาตซวดลวดตามประสาคนทุกข์ e79

ไปด้วยขอรับ ศิษย์พี่  e08

เรียกน้ำย่อยกันเล็กน้อย.....

*

ออฟไลน์ อ้ายทิดสันต์

• 745
  • บ่าวเวชสถิติ มักม่วน
ป้าดๆๆ เป็นตาม่วนแท้ครับ

ให้ผมไปนำแหน่เด้อ พี่มง

เดี๋ยวสิฟ้าวเคียร์เวรโดยด่วนๆๆๆๆ

*

ออฟไลน์ หนุ่มนพเมืองศรี

• ความสัมพันธ์คือความจริงใจ
  • **
  • 68
อ้ายมงไปด้วยเด้อ เป็นตาม่วนเ้น้อ  อิอิ

เมื่อวานบักโอ้ฝากบอกมา....อ้ายก๊อฟกะสิไปนำ

พร้อมรถอีกหนึ่งคัน คันนี้ขนคนได้เป็นแสน

e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45

เมื่อวานบักโอ้ฝากบอกมา....อ้ายก๊อฟกะสิไปนำ

พร้อมรถอีกหนึ่งคัน คันนี้ขนคนได้เป็นแสน

e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45 e45

ตามนั้นท่านมง  รบกวนดำเนินการประสานจุดขึ้นรถให้นำแหน่เด้อ ขึ้นรถอยู่ใสดีครับ จังสิสะดวกหลายคน มาแถว ๆ โซนใกล้วงแหวนตะวันออกแหน่กะดีครับ จะได้ออกเดินทางทางนี้ง่าย ๆ เลย   e117

ค่าเดินทาง ฟรี ทุกคนนะครับ เจ้าของรถเป็นเจ้าภาพน้ำมันเอง  e45

ส่วนเรื่องกินอยู่ ตามความสะดวกครับผม
 e117

โอเช...จัดไปบาดนิ....

มิตติ้งครั้งนี้ ผู้ที่แจ้งชื้อไว้แล้วว่าจะไป นายก อบต.ใจดี มอบคะแนนพิสวาสให้ไปเล้ยยยยย 1 คะแนน

ไปนำกัน กลับมาให้อีกคนละ หนี่งคะแนน....อยากได้กันมากใช่ไม๊ จัดไปอย่าให้เสีย....

แล้วในทางกลับกัน ใครลงชื่อแล้วไม่ไป....นายก อบต. กะสิหักคะแนนคืนใด๋บาดนิ ส่วนจะถ่อใด๋นั้น ขึ้นอยู่กับอารมณ์และทรงผม ของ นายก อบต.เอง

เดี๋ยวใกล้ฮอดมื่อแล้วจั่งมาเบิ่งกันว่า ตาเฮาจะพากันไปขึ้นรถที่ไหนกันดี...ครับผม...

จัดไปตามนี้....

นายก อบต. สั่งการ....ลูกหลานกัดดาฟี่มาเอง...เผด็จการสุด สุด

*

ออฟไลน์ Mickey

• ต้านลมด้วยแรงรัก
  • *
  • 356
  • ชมรมหวานใจโฆษกนกจ๋า
    • MSN Messenger - allz_Mickey@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่เล่น

รับทำเว็บ สมุทรปราการ