10 กุมภาพันธ์ 2554 ณ ข้างโรงเกลือมาร์เก็ต หน้าโรงเบียร์ฮอลแลนด์

• 33 ตอบ
  • 14491 อ่าน

อีโล้นซ่า
จับไมค์
นางแมวยั่วสวาท

บังก่องจ่อง
ม่วนอ้อมทีป
หนุ่มอิเล็กโทน
บักดาราใหญ่
แพ้รักสนามรบ(คั่น)

กันตรึงซิ่ง
เปลี่ยนซิมหนีหนี้
ลาเมียไปสิงค์โปร
เมียด่า (คั่น)

อยากเป็นเจ้าของโรงสี
แก๊งสามช่า
ขาเดปเฮฟวี่(คั่น)

โชว์วง
เสียงจากอีสาน
คนปั้นดาว
สรรเสริญพระบารมี

หมดแล้วครับ หวังว่าจะชื่นชอบกันเด้อ

ป้าดดด  มีแต่แนวใหม่ๆ งามๆ   e105 e105 e105 e105

*

ออฟไลน์ homerun

• 549
  • ชีวิตดนตรี ชีวีเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - home16620@hotmail.com
ว้าวๆ ๆการแสดง ชุดใหม่ทั้งหมดเลยๆๆ

สุดๆยอดๆ

อยากเิบิ่งเด๊ พี่น้องๆๆ
e44 e44

*

ออฟไลน์ บ่าวปั๊ก

• 549
  • สาวกเสียงอิสานล้านเปอร์เซ็นต์
    • MSN Messenger - park_banchuek@hotmail.com
ว้าว ว้าว ว้าว

โชว์ใหม่ ชุดใหม่

สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณนะครับ

*

ออฟไลน์ บ่าวปั๊ก

• 549
  • สาวกเสียงอิสานล้านเปอร์เซ็นต์
    • MSN Messenger - park_banchuek@hotmail.com
มันต้องอย่างนี้สิ เสียงอิสาน

ปล. คนที่ถือหนังตะลุงอ่ะครับ
ผู้หญิงรึผู้ชายครับ

มันต้องอย่างนี้สิ เสียงอิสาน

ปล. คนที่ถือหนังตะลุงอ่ะครับ
ผู้หญิงรึผู้ชายครับ

ผช คับ

นายก อบต. เพิ่มได้ไปดูมา

กลับมาฮอดบ้านเมื่อตะกี้นี่เอง ภาพบรรยากาศการแสดง กำลังนำมา

ปรับการแสดงใหม่หมดเลยพี่น้องผ้มมมมมมมมม

อย่างนี้สิ จั่งแม่นเสียงอิสาน ขนานแท้....

มักคัก มัก แฮง....มักหลายๆๆ เบิ่งแล้วลื่นไหล โชว์ดีด้วย ชุดหางเครื่องกะมีงามๆ เพิ่มขึ้นอีกหลาย

แต่ว่าขอติอยู่เรื่องเดียวท่อนั้น....ช่วงโชว์ สี่ภาคก่อนเข้าเพลงสดุดีสี่ภาค เล่นดนตรีสดแหน่กะดีครับ

มันได้อรรถรสกว่ากันอย่างมากเลยครับผม....แต่เรื่องนี้ ผมคึดว่า อีกไม่นาน....เล่นสดได้แน่นอน...เหมือนปีที่ผ่านมา

เมื่อถึงตอนนั้น.....ทุกอย่างก็สมบูรณ์แบบ...ระหว่างช่วงต้นฤดูกาล กับ ช่วงหลังนี้ ผมชอบช่วงหลังนี้มากกว่าครับพี่น้อง

สวดยอด เจง เจง ................. เสียงอิสาน ..............ของแท้.........ให้มันได้อย่างนี้สิ เอาใจไปเล้ยยยยอีกดวง

*

ออฟไลน์ นู๋กุ้งจ้า

• **
  • 78
  • รักดาวทองจร้าาาาาาา
ขอบคุณนะค่ะ

*

ออฟไลน์ นิด..รักเสียงอิสาน

• รักเสียงอิสานจนชีวิตจะหาใหม้ .5555555
  • 137
  • มักบ่าวหน้าฮ้าน
 e105  e105 ขอบคุณครับบ... e105 e105

ช่ายล้าวววววว  สวดยวดเจียงเจียง

ได้ยินแม่นกบอกว่าโชว์ใหม่เพิ่งแสดงงานนี้เป็นงานที่ 2

เพื่อเป็นการเตรียมตัวเพื่อบันทึกการแสดงสด

ถูกใจหรือไม่ถูกใจต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

หากถูกใจขอเสียงปรบมือแน...

รับทำเว็บ สมุทรปราการ