" คนปั้นดาว " คุณแม่นกน้อย อุไรพร ( เอาภาพมาให้ชมกันแบบจุใจไปเลยครับ)

• 10 ตอบ
  • 9315 อ่าน

*

ออฟไลน์ ผู้บ่าวขอนแก่น

• *
  • 45
  • ผู้บ่าวขอนแก่น
    • MSN Messenger - permviluy_chan@hotmail.com
                               สวัสดีครับ คราวนี้นำรูปแม่นกน้อยเอามาให้ชมกันแบบหมดสต๊อกจุใจกันไปเลยนะครับ
                                                              เพื่อนๆเข้ามาชมแล้วก็เม้นต์ขอกำลังใจด้วยนะครับ ขอบคุณทุกเม้นต์ครับ
                                                         ( ขอบคุณสำหรับภาพถ่ายบางภาพของเพื่อนๆที่ผมนำมารวมโพสต์ด้วยนะครับผม)      

*

ออฟไลน์ นู่เก้าลูกสาวแม่เย็น***

• .ฉันไม่เคยลืมเธอ.
  • 206
  • .คิดถึงเธอเสมอรักเธอตลอด.
ภาพสวยมากๆคะ...

เป็นกำลังใจให้แม่นกและทีมงานเสียงอิสาน.....นะคะ

เป็นกำลังให้แม่นกเสมอนะค่ะ  สู้ๆๆๆเด้อ

*

ออฟไลน์ ลูกปัด

• 174
  • ลูกสาวกกของอีพ่อ....
 e105 e105 e105 e105 e105 เป็นกำลังใจให้แม่นกและเสียงอิสานตลอดไปค่ะ

สวยมากครับ...ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆใครับ
 e16 e16 e16 e16 e16 e16

*

ออฟไลน์ นู๋แบมลูกสาวหล่าเป็นตาฮัก (รักพี่รุ้งจัง)

• นู๋แบม
  • *
  • 29
  • รักเสียงอิสานตลอดไป
    • MSN Messenger - Darunee_taew@hotmail.com
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆขอบคุณมากค่ะแม่เราสวยที่สุด  e105 e105 e13 e24 e24

*

ออฟไลน์ บัณฑิตดอกหญ้า

• แค่นี้ก็ดีใจแล้ว
  • *
  • 43
ขอบคุณมากๆนะคะสำหรับภาพสวยๆทั้งหมด
แม่นกสวยตลอดกาลจริงๆจร้า
เห็นแล้วคิดฮอดแม่นกหลายเด้จร้า

*

ออฟไลน์ nongploy

• 285
  • >> พูดเบาๆ ก็เข้าใจ <<
แม่นกสวยมากเลยค่ะ...

*

ออฟไลน์ ลูกชายหล่า

• ~สายใย แฟนคลับ~
  • 3,034
  • เพราะฉันขาดเสียงอิสานบ่ได้นั่นหนา
เพิ่มเติมความสวย

*

ออฟไลน์ homerun

• 549
  • ชีวิตดนตรี ชีวีเสียงอิสาน
    • MSN Messenger - home16620@hotmail.com
แม่นก งามๆสุดๆๆๆๆๆ

*

ออฟไลน์ บ่าวปั๊ก

• 549
  • สาวกเสียงอิสานล้านเปอร์เซ็นต์
    • MSN Messenger - park_banchuek@hotmail.com

รับทำเว็บ สมุทรปราการ