ปีหน้า เดือน มิถุนายน ใคร จะไปเที่ยวงาน บุญหลวงและการละเล่นผีตาโขนกันบ้างครับ

• 4 ตอบ
  • 2218 อ่าน

*

ออฟไลน์ mmm

• *-* เสียงอิสาน มาแล้ว *-*
  • 113
  • ^-^ เดินตามพรสวรรค์ให้ ก้าวไปตามความฝัน ^-^
    • MSN Messenger - nda668@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - บดินณ์เดชา
    • Yahoo Instant Messenger - บดินณ์เดชา
e24 ถ้าใครจะไป บอกผมด้วยนะครับ เพราะผมจะได้มีเพื่อนไปเที่ยวด้วยกัน ครับ ติดต่อกันทางเว็บบอดร์ เสียงอิสานแฟนคลับ นะครับ วันที่ 12 เดือน มิถุนายน ครับ แจ้งข่าวกันแต่ต้นปีเลย ครับ e24

อยากไปๆๆ e121 e121 e121 e121 e121 ไปไม่ได้.................

*

ออฟไลน์ นู่เก้าลูกสาวแม่เย็น***

• .ฉันไม่เคยลืมเธอ.
  • 206
  • .คิดถึงเธอเสมอรักเธอตลอด.
ใช่คะอยากไปๆๆๆสิมีโอกาสใด๋ไปบ่หนอ e85

*

ออฟไลน์ ทิดจ๊ะ

• ความฝันที่คิดไว้ คงอยู่ไม่ไกลถ้าตั้งใจทำ
  • 137
  • *ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ*
อยากไปคือกัน เดี๋ยวสิหาโอกาสไปเด้อจร้า

รับทำเว็บ สมุทรปราการ