อยากได้รูปนักดนตรีจัง

• 1 ตอบ
  • 2349 อ่าน

อยากได้รูปนักดนตรีจัง
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 12:58:31 PM »
ขอร้องหลายๆๆถ่ายรูปนักดนตรีให้แหน่ถ้าถ่ายแล้วกรุณาเอาลงด้วย  ด่วนที่อีเมลล์(tawan_ppm@hotmail.com)  ขอบคุณครับ e117

*

ออฟไลน์ LAW YER

• ผลงานประทับใจ ยิ่งใหญ่อลังการ สืบสานวัฒนธรรมประจำภาค จากเราทีมงานเสียงอิสาน
  • 220
  • YER THE COCKFIGHTER มือกลองไม่มีวันตาย
Re: อยากได้รูปนักดนตรีจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 10:01:31 PM »
ที่ว่าอยากได้นี่ อยากได้รูปใครเป็นพิเศษเปล่าล่ะครับ
ถ้าไม่ ในบอร์ด"ทีมงานและผู้อยู่เบื้องหลัง"ก็พอสมควรนะครับ

รับทำเว็บ สมุทรปราการ